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TAARIFA KWA UMMA 
 

BARAZA LA MICHEZO LA UMOJA WA AFRIKA KANDA YA IV NGAZI YA MAWAZIRI 
LAAZIMIA TANZANIA KUWA MAKAO MAKUU YA SEKRETARIETI YA BARAZA HILO 

 
Arusha, 04 MEI, 2023 

 

Waziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo, Balozi Dkt. Pindi Hazara Chana anayofuraha kuwajulisha 

Watanzania kuwa kikao cha  Baraza la Michezo la Umoja wa Afrika Kanda ya IV Ngazi ya Mawaziri 

kimeichagua Tanzania kuwa Makao Makuu ya Sekretarieti ya Baraza hilo. 

 
Aidha, wajumbe wa mkutano wameazimia kuwa mkutano ujao utafanyika hapa nchini huko 
Zanzibar mnamo mwezi Aprili 2024 ikiwa ni mkutano wa pili wa Baraza hilo. 
 
Hayo yote yamewezekana kutokana na utayari wa nchi yetu kuanzia Viongozi Wakuu wa nchi 
wakiongozwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan 
kupitia salamu zake alizowasilisha wakati wa mkutano kwa njia ya mtandao kwa wajumbe wa 
mkutano pamoja na Waziri Mkuu Mhe. Kassim Majaliwa Majaliwa aliyewaomba kura wajumbe hao 
wakati wa mkutano huo. 
 
Pia mkutano huo umefanya marekebisho ya Katiba yake ili kuongeza ufanisi kwa kuboresha, 
kukuza na kuendeleza michezo miongoni mwa nchi wanachama ambazo ni Comoro, Djibout, 
Eritrea, Ethiopia, Kenya, Madagascar, Mauritius, Rwanda, Somalia, Sudan, Sudan Kusini, 
Shelisheli, Tanzania na Uganda.   

 
 

Imetolewa na                          

                                                                                     

Eleuteri E. Mangi 

KAIMU MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 

WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO 

Simu: 026-2322129 

Nukushi: 026 -2322126 

Baruapepe: km@michezo.go.tz 

Tovuti: www.michezo.go.tz 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Mji wa Serikali- Mtumba, 
Mtaa wa Michezo, 
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